Diễn đàn lớp 9a (2007 - 2011) THCS VT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp 9a (2007 - 2011) THCS VT

I love 9a today, tommorrow and always

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

WELCOME TO 9A'S FORUM

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Moderator
Moderator
Admin

WELCOME TO 9A'S FORUM Empty
Bài gửiTiêu đề: WELCOME TO 9A'S FORUM   WELCOME TO 9A'S FORUM Empty18/6/2011, 8:50 pm

Xin chào mừng tất cả các bạn đến với diễn đàn của lớp 9a (2007 - 2011) trường THCS Vĩnh Tường

Diễn đàn này là nơi tất cả các thành viên 9a có thể viết về lớp học của mình, bày tỏ những tình cảm, suy nghĩ với lớp mình, cũng như hiểu thêm về các thành viên khác trong lớp.
Ngoài ra, diễn đàn cũng là nơi dành cho tất cả mọi thành viên (không chỉ của 9a) tham gia học tập, giải trí, kết bạn, ...

Rất mong được sự ủng hộ của tất cả các bạn để diễn đàn ngày càng thêm phong phú.

thân
monitor

https://ilove9a.forum-viet.net
ngokpea
mem cấp 1 - new mem
mem cấp 1 - new mem

Bài gửiTiêu đề: Re: WELCOME TO 9A'S FORUM   WELCOME TO 9A'S FORUM Empty11/7/2011, 9:42 pm

tớ đag nghe pài Lover' concert to .hic có lẽ ngay tại lúc nỳ và mai sau nữa tớ ju và miss 9a bik nhường nào
tớ thực sự miss mấy nhok pạn thân đi học nơi khác..ck Giang .Ngọc, Thu đen ,Út êu,và cả Anh Trang nữa ,nga ngố,K.linh.và có lẽ tớ sẽ hok wen đc Heo (Quỳnh) hic ngừi pạn thân mà tớ ju wuy rất nhìu .hum nay tớ đã um WUynh để chia tay điều mà tớ nghĩ nó sẽ hok đến nhanh zậy..hic tớ...hic hok bik nói sao nữa..tớ pùn lắm hic...vì hok dc học cùng mấy nhok đags êu ấy nữa .Nhưng lại càng vì zậy mấy nhok ấy nếu học hok đc tớ sẽ đáh đòn ấy hì Evil or Very Mad nhưng trong tâm trí tớ sẽ lun chân trọng vì tớ đã có mấy ngừi pạn tốt và thân vs tớ như zậy hic..tớ..mãi miss mọi ngừi nhìu I love you I love you I love you I love you
cassiopeia
mem cấp 1 - new mem
mem cấp 1 - new mem

Bài gửiTiêu đề: nhớ   WELCOME TO 9A'S FORUM Empty25/9/2011, 5:13 pm

hic, hum nay mới vào diễn đàn đc, hic, hum khai giảng t kũng về trường, gặp lại bạn cũ, thầy cô cũ, tớ xúc động lắm, tớ lin mong đc gặp lại mọi ng Sad tớ đang chờ 20.11 để họp lớp nèk, hic Sad bjờ mỗi khi nhớ 9a tớ lại lôi hình ra xem nèk, nghe lại HỌC SINH nèk, nghe lại BẠN VÀ TÔI nèk, àk ,mor ui, cậu ghi âm bài hát cậu stác đy ùi mọi ng cùng nghe nàk, tớ iu mor nhìu, iu 9a nữa. t sẽ k bjờ quên đc 9a và VT, I LOVE 9A 4EVER and WE ARE FAMILY nak Sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: WELCOME TO 9A'S FORUM   WELCOME TO 9A'S FORUM Empty

WELCOME TO 9A'S FORUM
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hướng dẫn trong forum